Kayayyaki

 • Organic-Fine chemicals-Tetrachloroethylene

  Organic-Fine sunadarai-Tetrachlorethylene

  Perchlorethylene, wani sinadarin sunadarai, ruwa ne wanda ba ya ƙonewa a zafin jiki na ɗaki. A sauƙaƙe mara ƙarfi kuma yana da ɗanɗano mai daɗi mai daɗi. Ba shi da narkewa a cikin ruwa, amma ba zai yiwu ba a cikin mafi yawan abubuwan narkar da ƙwayoyin cuta kamar ethanol da ether. Laƙabi: perchlorethylene, ƙirar kwayoyin: C₂Cl4, CAS: 127-18-4.

 • chemical industry-Methyl trichlorosilane

  masana'antun sunadarai-Methyl trichlorosilane

  Methyl trichlorosilane wani nau'in samarwa ne na mahadi daban -daban na organosilicon. Shi ne babban kayan albarkatun ƙasa don samar da ruwa mai hana ruwa, fum ɗin farin carbon carbon, resin methyl silicone da polysiloxane. Sauƙi mai sauƙi, yana da saurin canzawa a zafin jiki na ɗaki, kuma yana da sauƙi don samar da acid hydrochloric da farin foda cikin hulɗa da ruwa. Abu ne mai sauƙin narkewa akan dumama da samar da sinadarin hydrogen chloride.

 • Methyl triethoxysilane-Silicone rubber crosslinking agent

  Methyl triethoxysilane-Silicone roba crosslinking wakili

  Ana samun methyl triethoxysilane ta hanyar amsa methyl trichlorosilane tare da ethanol a cikin sauran ƙarfi. Mai narkewa a cikin ruwa, mai narkewa a cikin ethanol, acetone, ether, da sauransu CAS: 2031-67-6 Tsarin kwayoyin: C7H18O3Si

 • Methyl methoxy silane-Surface treatment agent

  Methyl methoxy silane-wakilin jiyya na farfajiya

  Gabatarwar samfur: Methyl trimethoxysilane sinadarai ne wanda tsarin kwayoyin sa shine CH3Si (CH3O) 3. An fi amfani da shi azaman wakili mai haɗin gwiwa don zazzabi mai ɗumbin ɗamarar silicone na roba, kazalika da wakili na farfajiya don fiber gilashi da ƙarfafa laminates filastik. Wakilin jiyya na waje.

 • Methyl dichlorosilane

  Methyl dichlorosilane

  Dichloromethylsilane yana da tsarin sunadarai na CH₄Cl₂Si da nauyin kwayoyin 115.03. Ruwa marar launi, hayaƙi a cikin iska mai ɗaci, ƙamshi mai ƙamshi, mai sauƙin ɓarna. Mai narkewa a cikin benzene, ether da heptane. Very mai guba da konewa. An shirya shi ta hanyar maganin methyl chloride, foda siliki da jan ƙarfe.

 • Methyl Silicone Resin(Methyl silica gel/Methyl silicic acid)

  Methyl Silicone Resin (Methyl silica gel/Methyl silicic acid)

  1.Methyl silicone resin (Methyl silica gel/Methyl silicic acid) ana tsaftace shi ta hanyar hydrolysis, wankin ruwa da bushewar centrifugal na methyl trichlorosilane.

  2.Methyl silicone guduro (Methyl silica gel/Methyl silicic acid) yana da kyau hydrophobic yi.

  3.Our samfuranmu suna cikin cikakken yarda da ƙa'idodin masana'antar petrochemical kuma suna sarrafa abun cikin samfurin, abun cikin silicon mai bushe, bushewar silicon solubility, acidity da sauran alamomi.

 • Hydrogen silicone oil emulsion-Silicone waterproofing agent

  Emulsion na silicone na hydrogen-wakili mai hana ruwa

  Ginin ƙarfe yana haɗe shi don ƙirƙirar fim, wanda aka haɗe shi da emulsion mai silicone na hydroxy don inganta hana ruwa da laushi na masana'anta. Hakanan za'a iya amfani dashi don danshi da hana ruwa na fata, takarda da gilashi, yumbu, ƙarfe, siminti, marmara da sauran kayan gini.

 • 3-Poly(methyltriethoxysilane)-Silicone waterproofing agent

  3-Poly (methyltriethoxysilane) -Silicone wakili mai hana ruwa

  Sunan Chemical na Sinanci: Polymethyltriethoxysilane

 • Potassium methyl silicate- Silicone waterproofing agent

  Potassium methyl silicate- Silicone wakili mai hana ruwa

  Potassium methyl silicate wani sabon nau'in tsayayyen gini ne mai hana ruwa hana ruwa mai kyau tare da ratsawa. Groupungiyar silanol a cikin tsarin kwayoyin suna amsawa tare da ƙungiyar silanol a cikin kayan silicate don bushewa da haɗin gwiwa, ta hakan suna fahimtar "tasirin anti-capillary" don samar da kyakkyawan Layer hydrophobic, kuma yana da ayyukan micro-fadada da ƙara haɓaka. Wannan ita ce hanyar da masu hana ruwa na silicone ke da ingantaccen tasirin hana ruwa.

 • Sodium methyl silicate-Silicone waterproofing agent

  Sodium methyl silicate-Silicone wakili mai hana ruwa

  Gabatarwa: Sodium methyl silicate sabon salo ne na kayan gini mai hana ruwa mai tsayayye tare da kyakkyawan crystallinity mai shiga. Groupungiyar silanol a cikin tsarin kwayoyin suna amsawa tare da ƙungiyar silanol a cikin kayan silicate don bushewa da haɗin gwiwa, ta hakan suna fahimtar "tasirin anti-capillary" don samar da kyakkyawan Layer hydrophobic, kuma yana da ayyukan micro-fadada da ƙara haɓaka. Wannan ita ce hanyar da masu hana ruwa na silicone ke da ingantaccen tasirin hana ruwa.

 • Fiber blended fabric-Amino silicone oil

  Fiber blended fabric-Amino silicone oil

  Wannan samfurin ruwa ne mara launi, mai haske ko ɗan rawaya mai launin rawaya, tsarin kwayoyin shine R, (CH3) 2SiO [(CH3) 2SiO] J (R2 (CH3) SiO] nSi (CH3) 2R, 0 inda R, ƙungiya ce ko ƙungiyar hydroxyl, r2 ƙungiyar amino hydrocarbon ce tare da amine na farko ko na sakandare.

 • Hydroxy silicone oil (linear polydimethylsiloxane with hydroxyl end groups)

  Hydroxy silicone oil (polydimethylsiloxane na layi tare da ƙungiyoyin ƙarshen hydroxyl)

  Sunan Sinanci: Hydroxy silicone oil (polydimethylsiloxane na layi tare da ƙungiyoyin ƙarshen hydroxyl)

  Sunan Ingilishi: Hydroxy silicone oil

  Tsarin kwayoyin halitta: H O [(CH3) 2SiO] nH CAS: 70131-67-8

1234 Gaba> >> Shafin 1 /4