Kayayyaki

 • Fiber blended fabric-Amino silicone oil

  Fiber blended fabric-Amino silicone oil

  Wannan samfurin ruwa ne mara launi, mai haske ko ɗan rawaya mai launin rawaya, tsarin kwayoyin shine R, (CH3) 2SiO [(CH3) 2SiO] J (R2 (CH3) SiO] nSi (CH3) 2R, 0 inda R, ƙungiya ce ko ƙungiyar hydroxyl, r2 ƙungiyar amino hydrocarbon ce tare da amine na farko ko na sakandare.

 • Hydroxy silicone oil (linear polydimethylsiloxane with hydroxyl end groups)

  Hydroxy silicone oil (polydimethylsiloxane na layi tare da ƙungiyoyin ƙarshen hydroxyl)

  Sunan Sinanci: Hydroxy silicone oil (polydimethylsiloxane na layi tare da ƙungiyoyin ƙarshen hydroxyl)

  Sunan Ingilishi: Hydroxy silicone oil

  Tsarin kwayoyin halitta: H O [(CH3) 2SiO] nH CAS: 70131-67-8

 • Polyether modified silicone oil

  Polyether ya canza man silicone

  1. Gabatarwar samfur: Polyether da aka gyara na silicone oil shine nau'in sinadarin silicon wanda ba ionic surfactant tare da aiki na musamman, wanda aka yi ta copolymerization na polyether da dimethylsiloxane. 2. Manuniya na fasaha: Bayyanar: mara launi ko launin ruwan rawaya Viscosity (25 ° C, mm2/s): 500-6000 Solubility: mai narkewa cikin ruwa, barasa da hydrocarbons mai ƙanshi;

 • High hydrogen silicone oil

  Babban hydrogen silicone man

  Wannan samfurin an yi shi ne daga ƙaramin gishiri na ƙarfe, ƙaramin zafin fim mai haɓakar giciye, fim mai hana ruwa da aka kafa a saman kayan daban-daban, ana iya amfani dashi azaman gypsum, masana'anta, gilashi, yumbu, takarda, fata, ƙarfe, siminti, marmara, da sauransu. . Wakilin hana ruwa ruwa don abubuwa daban -daban, musamman yadudduka.